Labaran Masana'antu

Abubuwan buƙatun don amfani da tushe na mold

2022-03-02
â’  Duk samfuran dole ne a lalata su. Domintushe tushena nau'in iri ɗaya, ana buƙatar siffar chamfer don zama iri ɗaya. Matsakaicin kashi 45%. Girman duk ramukan akan samfurin gabaɗaya (0.5 ~ 1mm) X45°.
â'¡A ƙarƙashin yanayi na al'ada, ana buƙatar barin rata na 1mm tsakanin faranti A da B (sai dai idan abokin ciniki ya buƙaci kada ya bar).
â‘¢ Ramin ramukan jagora guda huɗu dole ne su kasance da ƙayyadaddun 2mm (ana yin amfani da gefen kusurwar dama na samfur ɗin azaman abin tunani), ban da ƙirar allura mai launi biyu (kayan abu) wanda ke buƙatar juyawa 180 ° don motsi. samfuri.
â‘£ Don ƙirar allura mai launi biyu wacce ke buƙatar juyawa 180° yayin aikin allurar,tushe tushebukatun suna da yawa. Lokacin da aka keɓance tushen ƙira, dole ne a yi buƙatu na musamman. Ramin ramin ginshiƙan jagora guda huɗu iri ɗaya ne, ƙirar mai motsi tana jujjuya 180°, kuma ƙayyadaddun ƙirar baya motsawa don dacewa. Matsakaicin buƙatun madaidaicin makullin jiki shima yana da tsauri, kuma zoben sanyawa na farantin tushe mai motsi mai motsi da kafaffen tushe farantin karfe dole ne a kasance a tsakiyar tushe.
⑤ saman samantushe tusheyakamata a yi masa alama da “TOP”, kowane samfuri yakamata a ƙidaya shi, kuma a yiwa kusurwar nunin ƙira da “square ruler”, kuma tsayin haruffa gabaɗaya 10mm.
â‘¥ Siffar tushe mai ƙura tana buƙatar aƙalla filaye huɗu (filayen tunani biyu da na sama da na ƙasa) don zama a 90°. Don ingantacciyar madaidaici da kashe zaren atomatik, duk fuskoki shida dole ne su kasance a 90°, kuma dole ne a tabbatar da daidaiton matsayi tsakanin kowane faranti.
⑦ Idan akwai na’urar da ke fitowa daga cikin ƙirjin a gefen ƙasa daura da saman saman ƙirar, dole ne a sami ginshiƙi mai goyan baya akan ginshiƙi don kare ta.
â'§ Matsakaicin ma'auni na waje ya kamata ya dace da buƙatun zane, tsayin da tsayin tsayi da tsayin tsayin tsayin daka shine 0.50mm, kuma kauri haƙuri na kowane nau'i shine 0~0.20mm.
⑨ Girman firam ɗin motsi da ƙayyadaddun firam ɗin mutuwa dole ne su kasance daidai, kuma kuskuren matsayi yakamata ya zama ƙasa da 0.03mm.
â'© Siffar tatushe tusheyana buƙatar kowane farantin dole ya zama jariri, kuma farantin turawa ba zai iya fita daga tushe ba.
â'ª Ana buƙatar dukkan kawunansu don nutsewa cikin samfuri 1_, kuma tsayin dunƙule na dunƙule ya kai sau 2 aƙalla diamita na zaren.
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy
Reject Accept